ราคา 3150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92647.06 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 1
โครงการ พหล เมทโทร (พหลโยธิน 14) | Phahol Metro | พหลเมโทร | พหลเมโทร คอนโดมิเนียม

bangkokrealty investor
0814561326
2018-10-15 23:53:44.0
เลขที่ประกาศ: 255625
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจติดต่อ: ณัฐนันท์
โทร/Line App: 081-456-1326

คอนโด พหลเมโทร Phahol Metro
ตั้งอยู่ ซอยพหลโยธิน 14 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพ
เพียง 25 เมตรจากปากซอย ใกล้ธนาคารออมสิน สำนักงานใหญ่, BTSอารีย์, BTSสะพานควาย

ชั้น2 ห้องสตูดิโอ 34 ตรม พร้อมเฟอร์ วิวต้นไม้ ร่มรื่น เงียบสงบ
เครื่องใช้ไฟฟ้าได้แก่ แอร์, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, พัดลม, เตาไฟฟ้า พร้อมเครื่องดูดควัน, เครื่องทำน้ำร้อน

สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Phahol Metro (พหล เมโทร) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ค่าส่วนกลาง ฿50 ต่อ ตรม.
Phahol Metro (พหล เมโทร) เดินทางสะดวกเพียง 900 เมตร หรือประมาณ 11 นาที เดินจาก สะพานควาย ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.2 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

แอทกรุงเทพอเวนิว ห่างจากคอนโด 280 เมตร (เดิน 4 นาที)
พลาซ่าพหลโยธินเพลส – 610 เมตร (เดิน 8 นาที)
วิลล่ามาร์เก็ต (พหลโยธิน) – 610 เมตร (เดิน 8 นาที)
วิลล่ามาร์เก็ต (ลาวิลล่า พหลโยธิน) – 910 เมตร (ขับรถ 2 นาที)
ลาวิลล่า – 940 เมตร (ขับรถ 3 นาที)

สนใจติดต่อ: ณัฐนันท์
โทร/Line App: 081-456-1326
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
พหลโยธิน 14 ถนนพหลโยธิน ซอย14
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
400.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
164 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ: